131/07/12, 11:21 pm

Moderator
Điều Hành Viên

Moderator
Điều Hành Viên

Cộng đồng Người Miền Tây - Nơi hội tụ của những con người thân yêu Empty Cộng đồng Người Miền Tây - Nơi hội tụ của những con người thân yêu

Cộng đồng Người Miền Tây - của những con người thân yêu

Từ khi đến với ngôi nhà Cộng đồng Người Miền Tây tôi đã cố gắng sống và học hỏi rất nhiều điều. Và điều đặc biệt là tôi học được rất nhiều điều từ những người bạn. Quen biết nhiều bạn bè thật thân thương và nhiều thiện cảm.

Dù chỉ là trò chuyện bằng ngôn ngữ nhưng tôi cảm nhận được phần nào sự quan tâm và cùng chia sẽ đồng cảm với nhau qua những lời nhắn ngọt ngào và ý nghĩa.

Giờ đây, ngôi nhà nơi đây dường như thiếu vắng một cái gì đó. Và tôi nhận ra rằng những cảm giác kia không còn nữa. Nhiều tâm sự buồn muốn chia sẽ mà không biết chia sẽ cùng ai. Mỗi khi muốn trò chuyện thì cũng không có mấy người hiểu và thông cảm.

Hôm nay tôi bày tỏ tâm sự này bằng một tâm trạng buồn bã và đầy hy vọng với sự trở lại của các con người Miền Tây.
Hỡi những ngưòi thân của tôi ơi. Các bạn đang ở đâu, hãy về đây bên tôi, về với mãnh đất con người miền Tây yêu dấu này.
Nơi đây còn có những người ban, những con ngưòi Miền Tây chân thật, hồn nhiên và đặc biệt là giàu tình cảm.

Tôi thật sự mong muốn các bạn trở về, không chỉ vậy mà tôi còn mong muốn những con ngưòi Miền Tây khác hãy đến với cùng chúng tôi trò chuyện, học hỏi, chia sẽ cho nhau những niềm vui , nỗi buồn, kinh nghiệm và nhiều điều hay khác.

Hãy cùng sống với tôi với quê hương Miền Tây yêu dấu nhé!

203/08/12, 11:24 pm

maimai
Mem Cấp 1

maimai
Mem Cấp 1

Cộng đồng Người Miền Tây - Nơi hội tụ của những con người thân yêu Empty Re: Cộng đồng Người Miền Tây - Nơi hội tụ của những con người thân yêu

nghe bạn này viết thấy cảm động quá. nhưng bạn mong muốn chi nhiều. Bạn chỉ cần tìm một ngưòi cùng bạn chia sẽ là đủ. Còn hơn nhiều người mà không ai chịu chia sẽ với bạn. Không biết tôi nói có đúng không. Dù diễn đàn thành viên nhưng có thể nó sẽ là nơi cho bạn cần khi muốn chia sẽ. Vẫn có một cái gì đó luyến lưu mà nhớ đến nó.
Tớ cứ tưởng

« Xem bài viết trước  |  Xem bài viết kế tiếp »