114/08/11, 11:24 pm

tulip_nguyen
Mem Cấp 2

tulip_nguyen
Mem Cấp 2

Gởi người yêu Empty Gởi người yêu

Em yêu anh bằng một tình yêu không trọ vẹn, khi anh xuất hiện thì lúc đó trái tim em đã có những vết thương không bao giờ lành, anh biết điều đó, anh và em đã khóc suốt 1 đêm rồi chúng ta quyết định đến bên nhau.
Khi chúng ta đến bên nhau em hy vọng lần này em sẽ có 1 mối tình đơn giản vì người kia đã làm em đau khổ quá nhiều. Nhưng mọi chuyện xung quanh chúng ta ngày càng phức tạp...em có thể đối diện với sự thật được bao lâu nữa.
Anh nói dạo này thấy em ngộ. Vâng em tự nhủ với lòng mình sẽ không buồn nữa, (mà anh này lâu rồi em không khóc nữa đó, em đã cứng rắn hơn nhiều rồi anh ah) buồn làm chi khi không thay đổi được chuyện gì, từ nay em sẽ vui cười, nhưng anh hãy cho em mượn bờ vai những lúc em yếu đuối nha anh...em chỉ sợ 1 điều em sẽ buông tay, người đau khổ lại chính là anh, em sẽ cố gắng vì khi anh đau khổ em cũng chẳng vui sướng đâu!!!
1 điều mong ước của em là đừng vì em mà chống lại gia đình, em không xứng đáng được như vậy đau, tình yêu của em chưa lớn để anh phải làm như thế...anh đừng quá yêu em...
Em yêu anh!!!

215/08/11, 01:54 am

anhtrangram
Mem Cấp 2

anhtrangram
Mem Cấp 2

Gởi người yêu Empty Re: Gởi người yêu

anh biết mình yêu nhau là khổ
nhưng sao anh chẳng muốn rời em
anh yêu em như lời anh nói vậy
một trái tim một tình yêu.
Cam Dong Wa Cam Dong Wa Cam Dong Wa Cam Dong Wa
bạn tulip_nguyen ơi mình cũng hiểu cảm nghỉ của bạn như thế nào mà bài viết của bạn hay lắm nhưng mà nỏi lòng của người con trai đau khổ lắm bạn àh .khi mà đã đối diện chắp nhận sự thật ròi thi người bạn ấy mới nói là GỞI NGƯỜI YÊU No No No No

gian hồ đẩm máu anh không sợ
chỉ sợ một ngày em bỏ anh.

315/08/11, 08:32 am

huynhmui
Mem Cấp 3

huynhmui
Mem Cấp 3

tulip_nguyen đã viết:Em yêu anh bằng một tình yêu không trọ vẹn, khi anh xuất hiện thì lúc đó trái tim em đã có những vết thương không bao giờ lành, anh biết điều đó, anh và em đã khóc suốt 1 đêm rồi chúng ta quyết định đến bên nhau.
Khi chúng ta đến bên nhau em hy vọng lần này em sẽ có 1 mối tình đơn giản vì người kia đã làm em đau khổ quá nhiều. Nhưng mọi chuyện xung quanh chúng ta ngày càng phức tạp...em có thể đối diện với sự thật được bao lâu nữa.
Anh nói dạo này thấy em ngộ. Vâng em tự nhủ với lòng mình sẽ không buồn nữa, (mà anh này lâu rồi em không khóc nữa đó, em đã cứng rắn hơn nhiều rồi anh ah) buồn làm chi khi không thay đổi được chuyện gì, từ nay em sẽ vui cười, nhưng anh hãy cho em mượn bờ vai những lúc em yếu đuối nha anh...em chỉ sợ 1 điều em sẽ buông tay, người đau khổ lại chính là anh, em sẽ cố gắng vì khi anh đau khổ em cũng chẳng vui sướng đâu!!!
1 điều mong ước của em là đừng vì em mà chống lại gia đình, em không xứng đáng được như vậy đau, tình yêu của em chưa lớn để anh phải làm như thế...anh đừng quá yêu em...
Em yêu anh!!!
bạn này! bạn đang có 1 tình yêu đẹp,rào cản gia đình là rào lớn nhủng ko có nghĩa là nó không thể vượt qua bạn ah! bạn hãy sống thật mạnh mẽ,trọn vẹn với tình yêu của mình nha,một ngày nào đó gia đình cũng sẽ nhận ra mà. chúc bạn luon vui.

415/08/11, 11:37 am

Cobemuadong
Mem Cấp 2

Cobemuadong
Mem Cấp 2

Tình yêu thật không biết dùng từ ngữ nào để diễn tả. Mình hiểu bạn. Tất cả những đau khổ luôn trúc vào đầu những người con gái đáng thương. Đừng suy nghĩ nhiều nữa cứ để tự nhiên bạn nha. Cứng rắng lên.

515/08/11, 12:22 pm

A Lãng
Quản Trị Viên

A Lãng
Quản Trị Viên
http://www.nmtc.forumvi.com

Bạn yêu, hiểu và thông cảm cho bạn trai bạn như vậy đúng là một sự chấp nhận và cảm thông vô cùng đáng quý. nếu tôi là anh ấy thì không có lý do nào để không yêu thương bạn. Bạn đừng tuyệt vọng điều gì hết . Mà hãy tình vào tình yêu của anh ấy dành cho bạn. Điều đó cũng đồng nghĩa với việc chứng minh cho bạn thấy sự lựa chon, sự hy sinh của mình là hoàn toàn ko có vo ích . chúc bạn và bạn của bạn sẽ sớm đến ngày hạnh phúc Vui Qua

6

Sponsored content

« Xem bài viết trước  |  Xem bài viết kế tiếp »