116/08/11, 12:59 am

Cobemuadong
Mem Cấp 2

Cobemuadong
Mem Cấp 2

NIỀM VUI CỦA TÔI !!! Empty NIỀM VUI CỦA TÔI !!!

Mấy ngày nay tôi vẫn thức khuya nhưng tâm trạng buồn lắm không giống hôm nay. Mới vào diễn đàn không biết làm gì, viết lên một tâm sự không rõ ràng bị mọi người phản đối làm tôi buồn lắm. Ngoài việc đó ra tôi chẳng biết làm gì trong diễn đàn cả. Mà tâm trạng buồn có làm gì vui được dâu. Nhưng hôm nay tôi biết thêm được nhiều chuyện, tôi thức đến giờ này để đọc truyện cười và chọc phá mọi người,hihi. Tôi đã bớt buồn rất nhiều. Mà thật không hiểu nổi tại sao khi buồn thì lại có quá nhiều chuyện đổ ập tới, còn khi vui thì cũng có nhiều niềm vui đến. Phải chi mình có thể sắp xếp được nó hén.HIHI. Mình ước gì trên thế giới này sẽ luôn là màu hồng nhất là đối với những người con gái yếu đuối!

216/08/11, 02:06 am

anhtrangram
Mem Cấp 2

anhtrangram
Mem Cấp 2

NIỀM VUI CỦA TÔI !!! Empty Re: NIỀM VUI CỦA TÔI !!!

cô bé mùa đông ơi!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!
chuyện vui ,buồn ,hay chuyện gì đó xảy ra với chính mình bạn hãy ngồi si nghỉ cho thật kĩ nghe xem bạn đả mắt phải lổi lằm gì rồi tìm cách giải quyết vấn đề nhé bạn .ban đừng buồn gì xung quanh bạn còn nhiều người lăm sản xàng chia sẻ cùng bạn mà các thành viên của admin nửa mà không bỏ bạn buồn đâu diển đần là nơi để chúng ta thổ lộ tâm sự vui hay buồn hay bất cứ chuyện gi mà ban.
minh chúc bạn luôn vui nhé ..........................! Hanh Phuc Qua Hanh Phuc Qua Hanh Phuc Qua

316/08/11, 12:07 pm

td_dethuong
Mem Cấp 2

td_dethuong
Mem Cấp 2

CoBe àh!!! Đọc những bài viết của bạn, mình thấy bạn đang bi quan, mất hết niềm vui đối với cuộc sống này thì phải. Sống trên đời ai mà không phải những chuyện không như ý, và ai cũng sẽ buồn vì những chuyện ấy. Nhưng buồn cũng phải có lúc thôi, nếu cứ giữ mãi nỗi buồn trong lòng mà sống thì mỗi ngày trôi qua sẽ nặng nề biết mấy. Chuyện không muốn cũng xảy ra rồi bạn, dù muốn hay không nó cũng đã qua, mà bạn thì vẫn tiếp tục phải sống. Quên những chuyện đó đi bạn nhé, có vậy bạn mới vui được. Bây giờ bạn hãy lựa chọn nha, bạn muốn ngày mai thức dậy với nụ cười tươi chào ngày mới hay một khuôn mặt rầu rĩ đuổi hết sự may mắn đi??? :ry: :ry: :ry: Như bạn đã nói, khi vui thì sẽ có nhiều chuyện vui cùng đến, Vậy sao mình lại không sống cho vui vẻ bạn nhỉ???
Ngày hôm qua với những chuyện không vui, hãy cho nó vào lãng quên bạn nhé!!! Mở lòng ra đón chào niềm vui mới đi, rồi bạn sẽ thấy cuộc đời này vẫn đẹp biết mấy. Bên cạnh bạn còn có tôi, còn mọi người, sẵn sàng mang niềm vui đến cho bạn. Chúc bạn sớm vượt qua những nỗi buồn và đón nhận được nhiều niềm vui nha!!!! Bye Bye Bye

416/08/11, 12:25 pm

Cobemuadong
Mem Cấp 2

Cobemuadong
Mem Cấp 2

td_dethuong đã viết:CoBe àh!!! Đọc những bài viết của bạn, mình thấy bạn đang bi quan, mất hết niềm vui đối với cuộc sống này thì phải. Sống trên đời ai mà không phải những chuyện không như ý, và ai cũng sẽ buồn vì những chuyện ấy. Nhưng buồn cũng phải có lúc thôi, nếu cứ giữ mãi nỗi buồn trong lòng mà sống thì mỗi ngày trôi qua sẽ nặng nề biết mấy. Chuyện không muốn cũng xảy ra rồi bạn, dù muốn hay không nó cũng đã qua, mà bạn thì vẫn tiếp tục phải sống. Quên những chuyện đó đi bạn nhé, có vậy bạn mới vui được. Bây giờ bạn hãy lựa chọn nha, bạn muốn ngày mai thức dậy với nụ cười tươi chào ngày mới hay một khuôn mặt rầu rĩ đuổi hết sự may mắn đi??? :ry: :ry: :ry: Như bạn đã nói, khi vui thì sẽ có nhiều chuyện vui cùng đến, Vậy sao mình lại không sống cho vui vẻ bạn nhỉ???
Ngày hôm qua với những chuyện không vui, hãy cho nó vào lãng quên bạn nhé!!! Mở lòng ra đón chào niềm vui mới đi, rồi bạn sẽ thấy cuộc đời này vẫn đẹp biết mấy. Bên cạnh bạn còn có tôi, còn mọi người, sẵn sàng mang niềm vui đến cho bạn. Chúc bạn sớm vượt qua những nỗi buồn và đón nhận được nhiều niềm vui nha!!!! Bye Bye Bye

CẢM ỎM CÁC BẠN !!!

5

Sponsored content

« Xem bài viết trước  |  Xem bài viết kế tiếp »