123/08/11, 02:29 am

anhtrangram
Mem Cấp 2

anhtrangram
Mem Cấp 2

BỮA CƠM GIA ĐÌNH Empty BỮA CƠM GIA ĐÌNH

Các bạn có muốn cho gia đình bạn thêm hạnh phúc và sôi động không nè khi mà các bạn đi đau xa về hoăc đi học lâu lâu mới về chẳng hạng như các bạn sinh viên nè hãy trỏ tài nấu ăn cho gia đinh xem nè .các bạn hãy nấu những món đơn giản thôi mà làm cho gia đình bạn thuong bạn nhiều hơn nửa đó các bạn à hihihi mà còn là cách để nhỏng nheo sinh tiền mẹ nửa đó nhá hiệu quả lắm các bạn à
:vbg: :vbg: :vbg: :vbg: :vbg: :vbg:
các bạn muốn nấu cơm cho gia đinh nấu những món gì hỏi mình nhé mình chỉ cho các ban nè hihihihi
---mình giới thiệu cho các bạn số món đẻ các bạn chọn hé : canh chua các nhu(ca lốc ,các rô,cá điêu hồng,......) món canh đi kèm với kho như thịt kho cá kho khô tiu nè ....
,món xào khổ hoa xào ,đậu xào ,.......,
các bạn cần gì nữa không nà ?????

223/08/11, 04:17 pm

td_dethuong
Mem Cấp 2

td_dethuong
Mem Cấp 2

BỮA CƠM GIA ĐÌNH Empty Re: BỮA CƠM GIA ĐÌNH

Bữa cơm gia đình thật là ấm cúng, nghe anhtrangram nhắc, mình thấy nhớ nhà quá ahf. Lâu lắm rồi mình không được cùng gia đình có những bữa ăn thân mật nữa. 10 tây mình về nhà, mình muốn nấu lẩu hải sản cho cả nhà cùng ăn. Mình cũng có nấu vài lần rồi nhưng mà chưa được hoàn hảo lắm. Anhtrangram giúp mình nha. Nhớ là phải chỉ cụ thể đó, đừng có chỉ chung kiểu "niêm sao thấy ngon là được nha!!!" BỮA CƠM GIA ĐÌNH 1411805933 BỮA CƠM GIA ĐÌNH 1411805933 BỮA CƠM GIA ĐÌNH 1411805933

« Xem bài viết trước  |  Xem bài viết kế tiếp »