127/08/11, 05:28 pm

anhtrangram
Mem Cấp 2

anhtrangram
Mem Cấp 2

ĐAU THƯƠNG VÀ NƯỚC MẮT  Empty ĐAU THƯƠNG VÀ NƯỚC MẮT

Các bạn ơi ai mà lớn lên không có tình yêu thương của cha mẹ ông bà gia đình và đặt biệt là tình yêu của đôi lứa hé các bạn .
các bạn có từng nghe một lời nào đó trong khi yêu chưa theo mình nghĩ ai cũng đã từng nghe rồi đúng không (anh ơi minh chia tay ) hoặc (em ơi minh chia tay) các bạn sẽ nghĩ gì trong lúc đó .
các ban dúp mình với :khi20: :khi20: :khi20: :khi20: :khi20: :khi20:

228/08/11, 09:24 pm

Sieu Quay
Mem Cấp 1

Sieu Quay
Mem Cấp 1

ĐAU THƯƠNG VÀ NƯỚC MẮT  Empty Re: ĐAU THƯƠNG VÀ NƯỚC MẮT

Ví dụ như mình nhé:"Mình yêu anh trong thời gian là 2 năm. Càng ngày mình càng yêu anh ấy nhiều hơn. Nhưng chính mình lại là người phải nói lời chia tay vì mình biết anh ấy không còn yêu mình nữa. Không yêu thì anh ấy cứ nói thẳng ra tại sao anh ấy làm mình đau khổ thêm. Trong khi đó, mình nhìn gương mặt anh ấy như không có chuyện gì xảy ra..."

Xét vì phần nào đó mình rất cảm thông với bạn, nhưng bạn àh khi mình nghe câu đó khi người kia đã hết yêu mình thì tốt hơn là mình phải nhận ra cái diều đau lòng đó.

Thà đau 1 lần rồi thôi bạn àh!!

Suy nghĩ của mình là như thế đó.

329/08/11, 03:05 pm

BeNai
Thành Viên Vip

BeNai
Thành Viên Vip

Có thể đây là câu nói phủ phàng nhất trong tình yêu, khi hai người đang yêu nhau tôt đẹp, bông một trong hai người buông ra lời nói đó thì không tránh khỏi xót xa nêu như ai đó đã yêu thật lòng.
Một tiếng sét ái tình mang hai người đến với nhau và đến khi xa nhau cũng chinh là vì tiếng sét ái tình, câu nói nghe qua như sét đánh ngang tai .

Mình sẽ chẳng bao giờ dám nói câu này vì không muôn anh đau khổ và em cung vậy.
Đừng bao giờ nói câu đó với em nha anh.e sẽ buồn :ry:

430/08/11, 03:31 pm

N-GageViet
Mem Cấp 2

N-GageViet
Mem Cấp 2

:khi20: :khi20: :khi20: :khi20: :khi20: :khi20: :khi20: :khi20: :khi20:

5

Sponsored content

« Xem bài viết trước  |  Xem bài viết kế tiếp »