128/08/11, 02:00 am

anhtrangram
Mem Cấp 2

anhtrangram
Mem Cấp 2

chém chém sẹt sẹt chết này chưa.............? Empty chém chém sẹt sẹt chết này chưa.............?

lâu rồi anhtrangram không có sức hiện giờ tái xuất gian hồ nè mới ẩn cư luyện công giờ xuống núi chém nè .addmin ơi có ai tưng hoàng ngang dọc không nói mình nhá >>>>>>>>>>> :khi24: :khi24: :khi24: :khi24:

228/08/11, 12:58 pm

A Lãng
Quản Trị Viên

A Lãng
Quản Trị Viên
http://www.nmtc.forumvi.com

chém chém sẹt sẹt chết này chưa.............? Empty Re: chém chém sẹt sẹt chết này chưa.............?

Chém N-gage kìa , Mem mới vào đó, chém đi chém đi . Vận động các mem khác ủng hộ , cổ vủ cho... kakkaka :(()):

329/08/11, 02:35 pm

lthdk1
Mem Cấp 3

lthdk1
Mem Cấp 3

chém chém sẹt sẹt chết này chưa.............? Empty Re: chém chém sẹt sẹt chết này chưa.............?

admin này thật là người ta người mới mà. chưa gì đả đòi chém đòi giết rồi phải nuôi cho mập mập rồi mới ăn thịt được!!! kakakakaka.

chém chém sẹt sẹt chết này chưa.............? 1411805933 chém chém sẹt sẹt chết này chưa.............? 1411805933 chém chém sẹt sẹt chết này chưa.............? 1411805933 chém chém sẹt sẹt chết này chưa.............? 1411805933 chém chém sẹt sẹt chết này chưa.............? 1411805933 chém chém sẹt sẹt chết này chưa.............? 1411805933 chém chém sẹt sẹt chết này chưa.............? 1411805933

429/08/11, 02:37 pm

BeNai
Thành Viên Vip

BeNai
Thành Viên Vip

Admin mình là vậy mà. Mem nào mới vàocũng phải chịu một nhát trước rồi ảnh mới tính. ỉu ỉu:vgh:

529/08/11, 04:43 pm

andjboy
Điều Hành Viên

andjboy
Điều Hành Viên

Mem mới gia nhập vào diễn đàn mà đồi chém rồi. Gặp tui là tui chạy bỏ của luôn hj Tớ cứ tưởng Tớ cứ tưởng Tớ cứ tưởng Tớ cứ tưởng Tớ cứ tưởng Tớ cứ tưởng

620/09/11, 04:35 pm

ktv
Thành Viên Mới

ktv
Thành Viên Mới

các bạn ơi mình mất 1 chiếc "dép lào" rùi các bạn có thấy không chỉ cho mình với mình làm mất trong lúc bỏ chạy đó!hihi.... Đi dạo đây :(()): :khi15:

720/09/11, 04:49 pm

A Lãng
Quản Trị Viên

A Lãng
Quản Trị Viên
http://www.nmtc.forumvi.com

ah. đi đâu mê làm gì mà không chú ý ha, mất là đáng rùi. kakaka

820/09/11, 06:13 pm

LOVELY
Mem Cấp 2

LOVELY
Mem Cấp 2

ktv đã viết:các bạn ơi mình mất 1 chiếc "dép lào" rùi các bạn có thấy không chỉ cho mình với mình làm mất trong lúc bỏ chạy đó!hihi.... chém chém sẹt sẹt chết này chưa.............? 579454336 chém chém sẹt sẹt chết này chưa.............? 1952991250 chém chém sẹt sẹt chết này chưa.............? 28990867

Ui chúa ơi! bạn mất một chiếc dép lào lận cơ á? không may cho bạn rùi, Lý Hải thì ít, Lý Thông thì nhiều, chia buồn cùng bạn. Thôi! đành ra chợ trời mua dép Việt Nam mang đỡ đi, khi nào có dịp qua lào mua lại đôi khác mà mang chém chém sẹt sẹt chết này chưa.............? 4021566655

921/09/11, 01:16 am

anhtrangram
Mem Cấp 2

anhtrangram
Mem Cấp 2

ái chà KTV minh mới vô mà đã tung tăng quá hén không sợ bị chém àh .hãy tụ giới thiệu đi nhé rồi minh còn giao lưu nữa không thôi vừa khóc vùa nói à nghe a a a a a a a á...........hự
Gian hồ đẩm máu em không sợ
chỉ sợ KTV khóc tói ngày
kakakakakakaka

10

Sponsored content

« Xem bài viết trước  |  Xem bài viết kế tiếp »