131/08/11, 09:19 am

BeNai
Thành Viên Vip

BeNai
Thành Viên Vip

Giúp Đở Mình Với Empty Giúp Đở Mình Với

các bạn ơi!cho em lời khuyên với !khi mà các bạn lam wen với 1 ng
nào đó.qua 1 tgian mk co cảm giác sao sao ak.kiểu như k mún nc nữa thi
phải làm gì đây?mà ng đó lại có cảm tình với mk.ngày nào cũng gọi điện
hỏi thăm hết ak Giúp Đở Mình Với 1343283151

231/08/11, 03:23 pm

Moderator
Điều Hành Viên

Moderator
Điều Hành Viên

Giúp Đở Mình Với Empty Re: Giúp Đở Mình Với

Cảm giá sao sao là sao bạn. Tức là lúc đầu bạn thích người ta rồi bây giờ thì cái thích đó dần dân không còn và cảm thấy phiền khi người ta gọi điện hỏi thăm bạn . Có đúng như vậy không. Hay là thế nào ? bạn phải nói rõ thì mọi người mới giúp bạn được.. Giúp Đở Mình Với 1343283151

301/09/11, 01:50 am

andjboy
Điều Hành Viên

andjboy
Điều Hành Viên

BeNai đã viết:các bạn ơi!cho em lời khuyên với !khi mà các bạn lam wen với 1 ng
nào đó.qua 1 tgian mk co cảm giác sao sao ak.kiểu như k mún nc nữa thi
phải làm gì đây?mà ng đó lại có cảm tình với mk.ngày nào cũng gọi điện
hỏi thăm hết ak Giúp Đở Mình Với 1343283151
Cũng đơn giản thôi! Nếu bạn k muốn nói chuyện với ngđó thì khi người đó gọi điện bạn vẫn cứ nghe như bình thường. Nhưng khi bắt máy lên bạn nói bạn đang bận công chuyện có gì tý gọi lại sau rồi cúp máy. Nếu 1 tý ngđó có gọi lại thì không cần nghe giả vờ như k có điện thoại vậy, lúc đó người ta sẽ tưởng bạn vẫn còn bận công chuyện và sẽ không gọi nửa.

401/09/11, 08:56 am

BeNai
Thành Viên Vip

BeNai
Thành Viên Vip

nếu như làm như andjboy thì chỉ được vài lần thôi, làm sao mà trốn tránh hoài được bạn. Thật là khổ .huhuh Giúp Đở Mình Với 1526594271

501/09/11, 08:59 am

BeNai
Thành Viên Vip

BeNai
Thành Viên Vip

changkho đã viết:Cảm giá sao sao là sao bạn. Tức là lúc đầu bạn thích người ta rồi bây giờ thì cái thích đó dần dân không còn và cảm thấy phiền khi người ta gọi điện hỏi thăm bạn . Có đúng như vậy không. Hay là thế nào ? bạn phải nói rõ thì mọi người mới giúp bạn được.. Giúp Đở Mình Với 1343283151
Không,không phải thích, chỉ là bạn bình thường thôi, chắc có lẽ người đó thích mình. Nhưng mình lại không có cảm giác thích người ta nên cảm thấy ngại khi người ta gọi điện dường như là muốn đeo đuổi mình đấy

601/09/11, 02:10 pm

td_dethuong
Mem Cấp 2

td_dethuong
Mem Cấp 2

Mình cũng đã từng gặp trường hợp như bạn. Lúc đó, có 1 người cứ gọi điện thoịa nói chuyện với mình mỗi tối, lúc đầu mình cũng thấy thích, không phải thích bạn ấy, mà là thích có thêm một người bạn để mà tám thôi. Nhưng khi mình phát hiện bạn ấy có gì gì... không bình thường vói mình, thì mình phát sợ mỗi khi thấy số của bạn ấy. Mình viện đủ lý do (như Andjboy đã chỉ bạn ), lúc thì nói đang học, đang ngủ, đang ăn cơm không nói chuyện được, mà bạn ấy cũng không hiểu (hay là cố tình không hiểu gì đó!!!). Đến một hôm mình nhờ một bạn nam bắt máy nói chuyện dùm mình, chỉ đơn giản là nói mình ra ngoài gởi lại điện thoại cho bạn ấy giữ dùm thôi, mà không ngờ lại có tác dụng gớm. Bạn ấy ngừng liên lạc với mình luôn đến giờ. Nhưng dù sao nghĩ lại mình cũng hơi buồn, vì tự dưng bị mất đi một người bạn!!! :ry: :ry: :ry:

7

Sponsored content

« Xem bài viết trước  |  Xem bài viết kế tiếp »