You are not connected. Please login or register

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down  Thông điệp [Trang 1 trong tổng số 1 trang]

12122011

Cảm xúc! Empty Cảm xúc!

N-GageViet
Mem Cấp 2

N-GageViet
Mem Cấp 2
Cảm xúc! TrentraiCảm xúc! Trenphai
phải chăng em hết yêu anh rồi.............Em hay nói đi ngươi ơi..............Anh vô tâm hay anh đã sai..............Mà dường như ta dần xa cách............Em nói đôi ta không hợp.............Em nói anh không còn như trước.........Những tại sao em ơi..............Những lúc ta bên nhau................. Bàn tay em không muốn ôm thật lâu..................Và dường như anh hiểu ra 1 điều............Em đã khác xưa nhiều lắm...................Và dường như anh hiểu ra 1 điều..........Em đã hết yêu anh phải không.............Vậy thì anh sẽ bước đi.........Trả lại anh những ngày anh chưa đến...........Và khi anh ra đi em sẽ nhận ra không ai yêu em như anh đã từng yêu.............10 19 13 19 11 15 10 18 19 11........................ Xin lỗi nếu những dòng này làm phiền các bạn! :khi20:
Cảm xúc! DuoitraiCảm xúc! Duoiphai

Share this post on: reddit

A Lãng

Bài gửi 12/12/11, 07:52 am by A Lãng

Thật là đau khổ, tụi nghiệp thằng bạn . huhuuh :khi26:

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang  Thông điệp [Trang 1 trong tổng số 1 trang]