You are not connected. Please login or register

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down  Thông điệp [Trang 1 trong tổng số 1 trang]

huynhmui
Mem Cấp 3

huynhmui
Mem Cấp 3
người bị bỏ rơi Trentraingười bị bỏ rơi Trenphai
nếu như ban td_dt là người đứng ngoài cuộc,thì hmuij là người trong cuộc.nhưng khác với bạn. có lẻ minh bị anh mình bỏ rơi thì phải,tình cảm anh em mới tốt tí thì mọi thứ lại khác,hnay anh mình lại nói với mình là " mình muốn làm gì thì làm,không cần phải báo và cũng không cần bít" . buồn quá ha! nge xong minh thấy thật thất vọng,không phải về anh mình,mà về bản thân minh đó các bạn. không hiểu sao,mình vẫn không tạo được lòng tin o anh mình. :Mimi: :Mimi: :Mimi: :Khi4: :Khi4: :Khi4:

bạn đọc xong có thấy ươn ướt ko? vì bây giò minh đang khóc ne! mình mau nước mắt lắm!

""đây là lời của 1 bạn gái đó các bạn,bạn ấy chưa lên diễn đàn. bạn ấy đã nhờ mình đăng hộ bài này!""
người bị bỏ rơi Duoitraingười bị bỏ rơi Duoiphai

Share this post on: reddit

td_dethuong

Bài gửi 30/07/11, 11:20 am by td_dethuong

Tu 3 kiếp mớ đi cùng thuyền, tu 9 kiếm mới làm vợ chồng, còn muốn làm anh em với nhau thì phải tu tới. . . 12 kiếp lận đó bạn (hjhj) . Bởi vậy tôi nghĩ không chỉ có bạn mà cả anh bạn nữa sẽ rất trân trọng tình cảm của hai người, đã là anh em rồi sao mà không tin nhau được nhỉ? Có lẽ chỉ vì anh của bạn không biết cách thổ lộ tình cảm và cũng có thể anh bạn thuộc tuýp người kín đáo, suy nghĩ gì cũng để trong lòng không để lộ ra mặt nên làm bạn hiểu lầm thôi. Mình nghĩ bạn và anh bạn nên nói chuyện với nhau, bạn hãy nói hết suy nghĩ của mình về anh ấy cho anh biết để xem anh ấy sẽ nói thế nào. Biết đâu chính anh bạn cũng không biết là đang làm cho bạn buồn, biết rồi anh ấy sẽ sửa đổi thì sao? Và bạn hãy quan tâm, gần gũi anh mình hơn, con người không phải gỗ đá, rồi anh bạn sẽ hiểu là bạn quý anh ấy như thế nào và sẽ đối xử tốt hơn với bạn mà! Chúc bạn sớm được vui, đừng khóc nữa, xấu lắm!!! :khi10: Bye

BeNai

Bài gửi 30/07/11, 10:46 pm by BeNai

Đúng đấy , khóc xấu lắm. Anh nào lại bỏ e gái của mình.Phải tin tưởng lẫn nhau chứ. Anh bạn cũng vây.
Chúc 2 a e bạn sớm hòa thuận nha. vổ tay Vui Qua Vui Qua Vui Qua

huynhmui

Bài gửi 01/08/11, 12:46 pm by huynhmui

cám ơn các bạn 2 anh em mình đã khhoong giận nhau nữa rùi! hihi! hôm qua có đi chơi nữa đó,đi thăm em bé của chị 2. em bé tên là "ku đen" .nod rất dễ thương,mà nó nghịch lắm! tóm lại là mọi việc đã ổn. gia đình hòa thuận. Vui Qua Vui Qua Vui Qua

Moderator

Bài gửi 02/08/11, 11:51 pm by Moderator

chúc mừng bạn nha! Vui Qua Vui Qua

lthdk1

Bài gửi 06/08/11, 10:07 am by lthdk1

xl nhưng mệt thật sao 2 anh em nhà này cứ gây rồi lại hòa, hòa rội lại gây riết rồi nhức đầu wa!!!tại sao khi mới bắt đầu gây người ta không nghĩ rằng giận hờn làm gì rồi trước sao cũng làm hòa như way cóa khỏe hơn không àh!!! nếu muốn giận nhau thì hãy tìm ra 1 lý do để ta cóa thể giận nhau cả đời rồi hãy giận nha bạn còn nếu không tìm được lý do đóa thì thui đừng giận nhá!! chúc bạn sẽ không còn mệt mỏi vì giận hờn nữa!!

:jlili: :jlili: :jlili: :jlili: :jlili: :jlili: :jlili: :jlili:

anhtrangram

Bài gửi 07/08/11, 10:12 am by anhtrangram

các bạn co biết thế nào là bị bỏ rơi không ?. khi mà người đã làm sai một điều gì đó hay một việt hiểu lầm nào đó trong tình cãm các bạn biết chuyện gì rồi chứ .nhưng khi đã làm sai mà biết sữa sai thì được chắp nhận tha thứ được nếu mà ngoan cố quá thì dẩn đến hậu quả như trên vậy.giả sử như đối phương biết mình sai mà không tha thứ cho mình được thì việt minh làm quá bỉ ổi mới bị bỏ rơi thoi
chứ trong tình cảm mà dẻ gì ma xa nhau giận nhau bỏ nhau được đâu thể nói bỏ là bỏ được đâu các bạn oi,

Bài gửi  by Sponsored content

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang  Thông điệp [Trang 1 trong tổng số 1 trang]