122/03/12, 10:02 pm

A Lãng
Quản Trị Viên

A Lãng
Quản Trị Viên
http://www.nmtc.forumvi.com

Mọi người vào chém gió cho vui nè Empty Mọi người vào chém gió cho vui nè

Lâu quá rồi không có ai chém gió hết buồn quá.
Mem nào có vào đây thì chém cho vui nha!! Thay Sao Roi

223/03/12, 10:39 am

nguyenbao320
Mem Cấp 2

nguyenbao320
Mem Cấp 2

Mọi người vào chém gió cho vui nè Empty Re: Mọi người vào chém gió cho vui nè

Chém gió là 1 nghệ thuật và người chém gió là 1 nghệ sĩ Vui Qua Vui QuaVui QuaVui Qua

Tình hình là mấy tháng trước em có mua cho em của em 1 con e1100 loại của Samsung với Vietel hợp tác, lúc đầu nó lước web cũng ổn định, nhưng không hiu vì sao dạo này em nó cứ báo lên web chậm wwa , không biết do máy hây là do mang đang sài nữa!
Ai có kinh nghiệm trong việc sài con này chỉ em với Mọi người vào chém gió cho vui nè 3287591781: Mọi người vào chém gió cho vui nè 3287591781: Mọi người vào chém gió cho vui nè 3287591781:

323/03/12, 12:23 pm

lthdk1
Mem Cấp 3

lthdk1
Mem Cấp 3

uhm` mình cũng sài loại này rùi, máy chạy êm lắm nghe nhạc rất hay, chụp hình thì siêu net lun lai còn đèn flash và tự động lấy net nũa chứ nói chung là ok, còn chuyện duyệt web hơi chậm chắc là do trình duyệt của bạn không tương thích đó bạn có thể load chrome hay firefox về rồi cài vô thay cho explorer đi bạn a`. mình chỉ có thể giúp bạn bao nhiêu đó thui mong cả nhà hướng dẫn thêm cho bạn nhé!!! Tớ cứ tưởng Tớ cứ tưởng Mọi người vào chém gió cho vui nè 3298389884 Mọi người vào chém gió cho vui nè 3298389884 Mọi người vào chém gió cho vui nè 3298389884

425/03/12, 12:36 pm

A Lãng
Quản Trị Viên

A Lãng
Quản Trị Viên

Mình thì không có rành mấy cái dòng này. Tính mở mang kiến thức loại mới nhưng xài hoài có một cái mà nó không chịu hư, hơii, khổ quá!!! Hok chịu

526/03/12, 07:25 pm

nguyenbao320
Mem Cấp 2

nguyenbao320
Mem Cấp 2

ak nói về làm hư máy em có 1 ít kinh khiệm chia se nak ! Cam Dong Wa Cam Dong Wa Cam Dong Wa
nếu máy anh khó hư thì a có thêt chủ động làm hư:
1. Trong khi nghe dt có thể vô tình thả lỏng bàn tay mình ra
2. Rủ ai đó chơi tạc lon để thử độ bền của mình
3. Dùng nó để đập nc đá chắc cũng dc 1 thời gian
....
Tớ cứ tưởng Tớ cứ tưởng Tớ cứ tưởng Tớ cứ tưởng Tớ cứ tưởng

627/03/12, 09:21 am

A Lãng
Quản Trị Viên

A Lãng
Quản Trị Viên

Cũng có làm bộ, uh mà không phải làm bộ mà là rớt thật sự , rất nhiều lần nhưng có vẫn ko hư mới ghớm hìa. Khổ quá khổ quá, điện thoại gì mà sài bền lâu quá đi!!! Tớ cứ tưởng

7

Sponsored content

« Xem bài viết trước  |  Xem bài viết kế tiếp »