117/08/11, 11:32 am

td_dethuong
Mem Cấp 2

td_dethuong
Mem Cấp 2

Nhật ký 30 ngày yêu!!! Empty Nhật ký 30 ngày yêu!!!

Ngày đầu tiên gặp anh, em yêu anh ngay từ ánh mắt đầu tiên, yêu anh từ nụ cười dễ mến của anh. Em biết em bị tiếng sét ái tình đánh trúng mất rồi.
Ngày thứ hai, anh bắt đầu nhắn tin cùng em. Anh nhắn tin sao mà dễ thương đến vậy, em lưu giữ từng dòng tin nhắn, không nỡ xoá đi, lúc nào buồn em lại lấy ra đọc. Và nụ cười trên môi em lại trở về. Em biết em đang nhớ anh.
Ngày thứ bảy, anh và em có lần hò hẹn đầu tiên. Anh còn nhớ chỗ đó không anh? Là công viên đó. Hôm đó, anh và en đã tâm sự rất nhiều. Em biết em mến anh nhiều hơn.
Ngày thứ 15, anh nhắn tin tỏ tình với em. Em thật sự rất vui khi nhận được tin nhắn đó, nhưng em cũng hơi dè dặt. Chúng ta mới quen nhau thôi, có thật sự đó là tình yêu không hay chỉ là cảm giác khác gần gống tình yêu. Em yêu cầu mình cần thêm thời gian tìm hiểu, anh đồng ý. Em biết anh cũng nghĩ đến em.
Ngày thứ 20, "anh đang đi đâu, anh chở ai, sao lại vịnh vào eo anh?". Em bất chợt buồn và đã khóc. Em giận anh, không thèm nhắn tin hay nói chuyên điện thoại với anh nữa. Mặc dù em biết mình thật vô duyên, em là gì của anh đâu mà giận. Em biết ghen rồi đấy.
Ngày thứ 21, anh đến tìm em và giải thích đó chỉ là em gái. Em không tin nhưng cũng không có căn cứ nghi ngờ anh. Em chấp nhận lời giải thích đó. Anh và em quay lại bình thường. Lúc này, em biết chắc một điều rằng, em thật sự đã yêu anh.
Ngày thứ 30, cũng là ngày em nhớ mãi, anh và em đi dạo dọc bờ kè, anh nắm lấy tay em, bàn tay còn run run và đầy hơi ấm. Em khẽ rút tay lại, nhưng trong lòng lại sợ anh buông tay em ra. Lần đầu tiên em thấy mình gần nhau như vậy. Khi về phòng, trước lúc ra về, anh trao em nụ hôn đầu tiên. Em biết mình thật sự cần nhau.
Mỗi ngày trôi qua mình gần nhau hơn nữa. Em hiểu về anh nhiều hơn và thấy yêu anh hơn. Nhưng em không biết là anh có yêu em nhiều như anh nói không nữa, bên anh thật hạnh phúc, nhưng vẫn có một điều gì đó lo sợ mà em không thể lý giải được. Mong sao đó chỉ là lo sợ viễn vong vì em biết, cuộc đời sẽ không có ý nghĩa nếu không có anh. EM YÊU ANH!!!! Cam Dong Wa Cam Dong Wa Cam Dong Wa

217/08/11, 05:14 pm

Cobemuadong
Mem Cấp 2

Cobemuadong
Mem Cấp 2

Nhật ký 30 ngày yêu!!! Empty Re: Nhật ký 30 ngày yêu!!!

Bạn có một chuyện tình đẹp như trong phim vậy, chắc bạn đang rất hạnh phúc. Hãy nói anh ấy biết về những điều bạn nghĩ. Có lẽ đây mới là tình yêu thật sự của bạn. Mấy ngày trước bạn vẫn chia sẽ những chuyện buồn về tình cảm nghĩa là bạn đã từng yêu. Nhưng lần này theo lời bạn kể mình cảm nhận như bạn đang có cảm giác mới biết yêu lần đầu vậy. Mình ước gì có ngày nào đó mình cũng cảm nhận được một tình yêu như bạn. Vì mình đã không còn tin vào điều đó nữa và tình yêu mình đang dần mất đi. Mình đang mất đi rất nhiều thứ. Mình mong hạnh phúc sẽ đến với bạn. Hãy trân trọng những giây phút mình đang có nhe bạn!

318/08/11, 02:25 am

anhtrangram
Mem Cấp 2

anhtrangram
Mem Cấp 2

tình yêu lúc nào cũng đẹp hết lúc đầu rất là nông nàng và rất hạnh phúc đến sao này rồi mới biết đâu phải lúc nào cũng đẹp đâu .trời còn có lúc mưa lúc nắng mà chi là yêu với đương phải không các bạn mình tặng bạn bài thơ nè
"tình yêu bắt đầu bằng ánh mắt
nảy nở bằng nụ cười
thắc chăc bằng đôi môi
kết thúc bằng nước mắt"

tình yêu phức tạp lắm bạn ơi không có lúc nào vẩn tốt như bạn nghỉ đâu
minh chúc bạn tìm được tình yêu thât sự nhé
:fg0f-: :fg0f-: :fg0f-: :fg0f-: :fg0f-:

418/08/11, 08:03 am

td_dethuong
Mem Cấp 2

td_dethuong
Mem Cấp 2

anhtrangram nói đúng đó, tình yêu có lúc này lúc khác. Thật sự mình không hạnh phúc như bạn đang nghĩ đâu cobemuadong àh. Mình và anh ấy iu nhau đã 5 tháng rồi, và mình cảm nhận tình yêu ấy đang dần rạng nức. Mình rất buồn vì mình vẫn yêu anh ấy nhiều lắm. Mình đã nói chuyện với anh ấy rất nhiều lần nhưng đườn như chưa có tiến triển gì hết. Nhật ký đó là những ngày tháng yêu thương đẹp nhất của mình. Mình chỉ muốn sống như những ngày tháng đó. Mình đang cố không nghĩ đến chuyện buồn, chỉ nhớ những kí ức tốt đẹp của mình và anh ấy thôi. Không phải mình không muốn đối diện sự thật đâu, mình biết anh ấy vẫn yêu mình. Mình sẽ dùng những gì tốt đẹp trong kỉ niệm của hai đứa để làm sống lại tình yêu này. Ủng hộ mình nha!!!

518/08/11, 11:00 am

huynhmui
Mem Cấp 3

huynhmui
Mem Cấp 3

td_dethuong đã viết:anhtrangram nói đúng đó, tình yêu có lúc này lúc khác. Thật sự mình không hạnh phúc như bạn đang nghĩ đâu cobemuadong àh. Mình và anh ấy iu nhau đã 5 tháng rồi, và mình cảm nhận tình yêu ấy đang dần rạng nức. Mình rất buồn vì mình vẫn yêu anh ấy nhiều lắm. Mình đã nói chuyện với anh ấy rất nhiều lần nhưng đườn như chưa có tiến triển gì hết. Nhật ký đó là những ngày tháng yêu thương đẹp nhất của mình. Mình chỉ muốn sống như những ngày tháng đó. Mình đang cố không nghĩ đến chuyện buồn, chỉ nhớ những kí ức tốt đẹp của mình và anh ấy thôi. Không phải mình không muốn đối diện sự thật đâu, mình biết anh ấy vẫn yêu mình. Mình sẽ dùng những gì tốt đẹp trong kỉ niệm của hai đứa để làm sống lại tình yêu này. Ủng hộ mình nha!!!

hy vọng tình yêu của bạn mãi đẹp nha,bạn hãy sống thật vui với những gì mà mình đang có nha!
chúc bạn hạnh phúc! Vui Qua Vui Qua Vui Qua Vui Qua Vui Qua

618/08/11, 12:40 pm

A Lãng
Quản Trị Viên

A Lãng
Quản Trị Viên
http://www.nmtc.forumvi.com

Tình yêu sao ngắn quá ha. Hêt nhật ký 3 ngày rồi lại đến 30 ngày.
Cái này có thế là niềm hạnh phúc trào dâng khi bạn bị tác động, đó không phải là yêu đâu. :khi26:

718/08/11, 04:19 pm

BeNai
Thành Viên Vip

BeNai
Thành Viên Vip

Có những người cảm thấy rằng một ngày cũng đã là quá đủ rồi đấy admin.
Khi người ta yêu dù chỉ được ở bên người ấy một khoảnh khắc dù chỉ là rất nhỏ nhưng người ta cũng cảm thấy hạnh phúc rồi đấy. Hanh Phuc Qua

818/08/11, 05:22 pm

Cobemuadong
Mem Cấp 2

Cobemuadong
Mem Cấp 2

BeNai đã viết:Có những người cảm thấy rằng một ngày cũng đã là quá đủ rồi đấy admin.
Khi người ta yêu dù chỉ được ở bên người ấy một khoảnh khắc dù chỉ là rất nhỏ nhưng người ta cũng cảm thấy hạnh phúc rồi đấy. Hanh Phuc Qua

uhm,uhm đúng rồi đó, mình hoàn toàn đồng ý với ý kiến của Benai đó. Dù chỉ cần 1 ngày thôi cũng đã cảm thấy hạnh phúc và nhớ mãi rồi. Chúng ta đã lớn cả rồi đâu phải còn nhỏ đâu mà cứ ngộ nhận mãi như vậy chứ.

931/08/11, 02:23 am

N-GageViet
Mem Cấp 2

N-GageViet
Mem Cấp 2

Đừng nghỉ nhiều quá, hãy làm theo tiếng nói của trái tim mình để không hối tiếc! :love:

10

Sponsored content

« Xem bài viết trước  |  Xem bài viết kế tiếp »