103/09/11, 02:33 am

N-GageViet
Mem Cấp 2

N-GageViet
Mem Cấp 2

Hoài niệm! Empty Hoài niệm!

Nếu ngày đó tôi và em chỉ đi lướt qua nhau như hai người xa lạ, thì có lẽ giờ này tôi đã không mất em. :ry:

203/09/11, 06:02 am

LOVELY
Mem Cấp 2

LOVELY
Mem Cấp 2

Hoài niệm! Empty Re: Hoài niệm!

Và nếu ngày đó Tôi và Em chỉ đi lướt qua nhau như hai người xa lạ, thì có lẽ giờ này Tôi sẽ không biết được cảm gíac mất một người là như thế này đây Hoài niệm! 1526594271

303/09/11, 06:28 pm

N-GageViet
Mem Cấp 2

N-GageViet
Mem Cấp 2

Có nhiều lúc mình nghỉ sẽ không yêu ai nữa, yêu một người thật khó quá! Nhưng nói thì nói vậy chứ, ai làm được điều này đây :ry:

403/09/11, 06:56 pm

LOVELY
Mem Cấp 2

LOVELY
Mem Cấp 2

GageViet nói vậy chứ theo LOVELY yêu 1 người dễ ợt à, cái khó là là làm sao để người yêu kìa Hoài niệm! 3189685987

504/09/11, 01:20 am

N-GageViet
Mem Cấp 2

N-GageViet
Mem Cấp 2

Yêu thì dễ thôi nhưng để giữ đc tình yêu thật quá khó, con gái khó hiểu thật Thay Sao Roi

604/09/11, 08:25 am

td_dethuong
Mem Cấp 2

td_dethuong
Mem Cấp 2

Bàn tay còn có ngón vắn ngón dài, con gái mỗi người một tính cách, cũng giống như mấy ông boy vậy. Muốn hiểu được một người đâu phải là chuyện dễ, chỉ có cách tiếp xúc lâu dài mói có cơ hội tìm hiểu về nhau nhiều hơn thôi. Con trai thì nói con gái khó hiểu, còn con gái thì thấy con trai sao mà nhiều điều làm con gái không hiểu được hết. Ước gì chúng ta có thể hiểu người "ấy" đang nghĩ gì, đang muốn gì. Vậy có lẽ sẽ không có lúc phải đánh mất nhau!!!! :ry: :ry: :ry:

704/09/11, 11:32 am

tulip_nguyen
Mem Cấp 2

tulip_nguyen
Mem Cấp 2

Để yêu 1 người thật lòng cũng là chuyện khó, mà để giữ được người mình yêu thì lại khó hơn.

Tình yêu chân thật rất khó tìm, đôi khi mình đến với người ta thật lòng nhưng người ta có thật lòng với mình không? Lại đôi khi người ta thật lòng yêu mình nhưng mình lại không có cảm giác gì với người ta..v..v..v...

Tình yêu thật khó nói......... Hanh Phuc Qua

804/09/11, 01:40 pm

N-GageViet
Mem Cấp 2

N-GageViet
Mem Cấp 2

td_dethuong đã viết:Bàn tay còn có ngón vắn ngón dài, con gái mỗi người một tính cách, cũng giống như mấy ông boy vậy. Muốn hiểu được một người đâu phải là chuyện dễ, chỉ có cách tiếp xúc lâu dài mói có cơ hội tìm hiểu về nhau nhiều hơn thôi. Con trai thì nói con gái khó hiểu, còn con gái thì thấy con trai sao mà nhiều điều làm con gái không hiểu được hết. Ước gì chúng ta có thể hiểu người "ấy" đang nghĩ gì, đang muốn gì. Vậy có lẽ sẽ không có lúc phải đánh mất nhau!!!! :ry: :ry: :ry:

Trời ạ! Ước j độc zậy? Lỡ thành sự thành sự thật chắc chết bọn này quá! :fgygyt:

905/09/11, 09:30 am

td_dethuong
Mem Cấp 2

td_dethuong
Mem Cấp 2

Có gì đâu mà chết hả bạn? Đó chỉ là một ước muốn chung của những người đang iu nhau mà thôi. Mà mình chỉ ước được hiểu "ấy" của mình thôi, chứ không cò đòi hiểu hết mấy bạn đâu. Chưa gì đã sợ hà!!! :jkgyd: :jkgyd: :jkgyd:

1005/09/11, 09:37 am

BeNai
Thành Viên Vip

BeNai
Thành Viên Vip

Muốn hiểu một người đâu có khó đâu bạn,. Cần gì phải ước chứ, tùy ở bản thân bạn thôi. Đây là việc có thể làm được không phải ước gì cả!!

1105/09/11, 07:46 pm

N-GageViet
Mem Cấp 2

N-GageViet
Mem Cấp 2

:khi25: =====>>>>> Thay Sao Roi

1206/09/11, 07:33 am

td_dethuong
Mem Cấp 2

td_dethuong
Mem Cấp 2

Có thể bạn có khả năng nắm bắt nhanh tâm lý của người khác nên mới cho việc hiểu một người là dễ. Còn mình thì thấy không dễ chút nào đâu bạn àh. Mình đang cố gắng hiểu anh ấy, mình muốn biết anh ấy nghĩ gì nhưng mình dường như không làm được. Hôm nay anh ấy nhìn mình cười, nụ cười đó có ý nghĩa khác với hôm qua. Đã nhiều lần mình không biết phải làm sao mới phải. Tóm lại, đối với mình, hiểu một người, thật khó!!! :ry: :ry: :ry:

1306/09/11, 09:38 am

BeNai
Thành Viên Vip

BeNai
Thành Viên Vip

Người ta nói yêu một người thật khó chứ hiểu một người không khó đâu bạn.
Chắc có lẻ bạn hiểu sai hướng ngay từ đầu. Với mình chỉ cần đẻ ý nắm bắt chút xíu thì không gì mà không nhận ra rã, một tính cach con ngưòi thôi, mình không khẳng định là hiểu hết 100% nhưng 80, 90 là đủ vượt con số trung bình rồi.

1406/09/11, 09:41 am

A Lãng
Quản Trị Viên

A Lãng
Quản Trị Viên
http://www.nmtc.forumvi.com

Cái này thì td_dethuong áp dụng đối với mình được này. Mình là một người rất khó hiểu trong những người khó hiểu. Đó giờ khó có ai thấu hiểu đuơcj con người của tôi cả. Hơi... nói ra thiệt là đau lòng.. Hoài niệm! 1963573267

1506/09/11, 05:25 pm

N-GageViet
Mem Cấp 2

N-GageViet
Mem Cấp 2

td_dethuong đã viết:Có thể bạn có khả năng nắm bắt nhanh tâm lý của người khác nên mới cho việc hiểu một người là dễ. Còn mình thì thấy không dễ chút nào đâu bạn àh. Mình đang cố gắng hiểu anh ấy, mình muốn biết anh ấy nghĩ gì nhưng mình dường như không làm được. Hôm nay anh ấy nhìn mình cười, nụ cười đó có ý nghĩa khác với hôm qua. Đã nhiều lần mình không biết phải làm sao mới phải. Tóm lại, đối với mình, hiểu một người, thật khó!!! :ry: :ry: :ry:
Hi!! Wa nhà N-GageViet, N-GageViet chỉ cho, con trai dễ hiểu lắm Hoài niệm! 3298389884

1606/09/11, 10:16 pm

huynhmui
Mem Cấp 3

huynhmui
Mem Cấp 3

tulip_nguyen đã viết:Để yêu 1 người thật lòng cũng là chuyện khó, mà để giữ được người mình yêu thì lại khó hơn.

Tình yêu chân thật rất khó tìm, đôi khi mình đến với người ta thật lòng nhưng người ta có thật lòng với mình không? Lại đôi khi người ta thật lòng yêu mình nhưng mình lại không có cảm giác gì với người ta..v..v..v...

Tình yêu thật khó nói......... Hanh Phuc Qua

yêu thật khó,giữ 1 người khó,và quên 1 ngưòi lại khó hơn nữa đó các bạn ah! Cam Dong Wa Cam Dong Wa Cam Dong Wa

1707/09/11, 10:54 am

td_dethuong
Mem Cấp 2

td_dethuong
Mem Cấp 2

Vậy thì nhờ N-GageViet đào tạo cho mình một khoá đi!!!! Nói trước là học trò này chậm tiêu lém nha thầy. Nhưng mà free nha!!! Tớ cứ tưởng Tớ cứ tưởng Tớ cứ tưởng

1807/09/11, 02:19 pm

BeNai
Thành Viên Vip

BeNai
Thành Viên Vip

Vậy mà cũng có người bái làm thầy . khi nào tddethuong học thành có kết quả thì nói mình theo học với nha!!

1907/09/11, 04:13 pm

N-GageViet
Mem Cấp 2

N-GageViet
Mem Cấp 2

td_dethuong đã viết:Vậy thì nhờ N-GageViet đào tạo cho mình một khoá đi!!!! Nói trước là học trò này chậm tiêu lém nha thầy. Nhưng mà free nha!!! Tớ cứ tưởng Tớ cứ tưởng Tớ cứ tưởng
Muốn học àh, trước hết td_dethuong phải iu :love: N-GageViet nè thì N-gageViet mới dạy td_dethuong được chứ, đồng ý không? Hoài niệm! 3298389884

2007/09/11, 04:26 pm

td_dethuong
Mem Cấp 2

td_dethuong
Mem Cấp 2

úi!!! Không xong rồi. thầy giáo này hỏng ổn rồi. Để được học mà phải hy sinh lớn vậy hả? Tớ cứ tưởng thôi cho trò rút đơn xin học lại đi thầy ơi!!!! :khi33: :khi33: :khi33:

2107/09/11, 04:29 pm

N-GageViet
Mem Cấp 2

N-GageViet
Mem Cấp 2

Không được đã bái sư là phải theo tới cùng :khi30:

22

Sponsored content

« Xem bài viết trước  |  Xem bài viết kế tiếp »