107/09/11, 01:52 pm

td_dethuong
Mem Cấp 2

td_dethuong
Mem Cấp 2

Bạn có tin không? Empty Bạn có tin không?

Nói trước nha, mình nói chuyện này ra đẻ mà cùng bàn luận chứ không phải có ý phân biệt dân tộc nha!!!

Công ty mình làm có khá nhiều công nhân là người dân tộc Khơmer. Những úa rảnh rỗi mình thường hay ra chỗ công nhân làm việc tám với chị công nhân vui tính. Hôm qua mình nghe được câu chuyện về một công nhân nữ dùng bùa yêu để làm cho người mình yêu phải theo mình suốt đời. Chuyện bùa ngãi thì mình cũng có nghe nói lâu lắm rồi, giờ lại nghe chị này kể khá chi tiết nữa, mình không biết là trên đời này có chuyện đó thật không? Còn các bạn thì nghĩ sao?
Xinh Xinh Xinh Xinh Xinh Xinh

207/09/11, 02:08 pm

A Lãng
Quản Trị Viên

A Lãng
Quản Trị Viên
http://www.nmtc.forumvi.com

Bạn có tin không? Empty Re: Bạn có tin không?

Bùa ngãi gì bạn ơi. Tình yêu là tình yêu , cho dù có dùng thủ đoạn thì cũng đâu có tình yêu đâu. Đừng bao giò nghỉ tới chuyện đó. Dù có được người chứ đâu có được tình yêu của người đâu.

307/09/11, 02:21 pm

td_dethuong
Mem Cấp 2

td_dethuong
Mem Cấp 2

Nếu ai cũng suy nghĩ được như Admin thì còn chuyện gì để nói, mình cũng nghĩ tình yêu thật sự thì không thể có thủ đoạn gì trong đó được. Nhưng trên đời này có nhiều người rất ích kỷ đó bạn, họ yêu và muốn được ở bên người mình yêu bằng mọi cách, dù cho họ chỉ có được cái không được tái tim họ cũng chấp nhận. Vâyy nếu có chuyện bùa ngãi thật thì cũng có thể có người dùng lắm chứ đúng không bạn? :ry: :ry: :ry:

407/09/11, 02:24 pm

Moderator
Điều Hành Viên

Moderator
Điều Hành Viên

Đó là những người không biết yêu thương đó bạn. Mà những người không biết yêu thương tức là họ không có trái tim.Một con người ko có trái tim thì hết xài.
Khuyên bạn nên bỏ đi những lời nói mình nghe được đi nha kẻo bị ảnh hưởng đấy.

507/09/11, 03:38 pm

td_dethuong
Mem Cấp 2

td_dethuong
Mem Cấp 2

Ghê dạ??? Mình nhát gan lắm đừng hù mình ha!!! Suỵt, vậy thì chỉ có các mem tụi mình biết thôi, chắc không sao đâu Admin hén!!! :Khi5: :Khi5: :Khi5:

607/09/11, 04:09 pm

N-GageViet
Mem Cấp 2

N-GageViet
Mem Cấp 2

td_dethuong đã viết:Ghê dạ??? Mình nhát gan lắm đừng hù mình ha!!! Suỵt, vậy thì chỉ có các mem tụi mình biết thôi, chắc không sao đâu Admin hén!!! :Khi5: :Khi5: :Khi5:

Có bùa yêu thật hả, zậy mình cũng muốn có ai đó iu mình nè, td_dethuong giúp mình nhe, hậu tạ sau :khi29:

707/09/11, 10:22 pm

huynhmui
Mem Cấp 3

huynhmui
Mem Cấp 3

td_dethuong đã viết: Nếu ai cũng suy nghĩ được như Admin thì còn chuyện gì để nói, mình cũng nghĩ tình yêu thật sự thì không thể có thủ đoạn gì trong đó được. Nhưng trên đời này có nhiều người rất ích kỷ đó bạn, họ yêu và muốn được ở bên người mình yêu bằng mọi cách, dù cho họ chỉ có được cái không được tái tim họ cũng chấp nhận. Vâyy nếu có chuyện bùa ngãi thật thì cũng có thể có người dùng lắm chứ đúng không bạn? :ry: :ry: :ry:
td nói đúng rùi đó nha admin,có nhiều người vản đang xài bùa về 1 số mục đích khác ngoài tình yêu đâu nha admin. :vbg: :vbg: :vbg: :vbg:

808/09/11, 08:33 am

BeNai
Thành Viên Vip

BeNai
Thành Viên Vip

Bùa pép ah. Có nhiều đấy, huynhmui nói đúng , người ta sử dụng bùa phép trong nhiều lỉnh vực lắm, bùa nào cũng ghê hết. Tốt nhất là đừng nên dính vào. ghê lắm. e sợ..Bạn có tin không? 3337148922

908/09/11, 08:39 am

anhtrangram
Mem Cấp 2

anhtrangram
Mem Cấp 2

theo mình biết nhé ở việt nam minh có rất nhiều thầy bà .bào chế ra nhiều loại bò phép kinh lắm các bạn à . là cho người ta yêu nhau làm cho người ta ghét nhau căm thù nhau tới chết luôn.nếu ai mà dính vào thì tôi đời nhé nếu phát hiện sớm đi tri thì hết để lâu ngày xẽ bi lậm làm cho người ta thay đổi có thễ dẩn đến ngu ngơ khùng khùng điên điiên nói nhãm nhãm tối ngay đó .hihihihihhii

1008/09/11, 10:56 am

tulip_nguyen
Mem Cấp 2

tulip_nguyen
Mem Cấp 2

Chuyện bùa ngải phức tạp lắm... Tớ cứ tưởng

có chứ sao mà không có. Nhưng tốt nhất là chúng ta không nên dùng cho dù là hoàn cảnh nào đi chăng nữa...

1108/09/11, 11:26 am

quainhanb52
Mem Cấp 1

quainhanb52
Mem Cấp 1

Chả biết có bùa, để quên đi người mình yêu không nhỉ. Để nổi đau của Quái Nhân này vơi đi

1208/09/11, 11:30 am

Moderator
Điều Hành Viên

Moderator
Điều Hành Viên

Muốn quên một người thì không cần bùa ải gì đâu bạn. Sao lại phải vướng vào những thứ đó chứ.
Nếu muốn sử dụng bùa thì hãy sử dụng lá bùa tình yêu mới đi bạn. Nó sẽ giúp bạn quên đi nổi buồn củ thôi

1321/10/11, 03:53 pm

hanhtinhla92
Mem Cấp 1

hanhtinhla92
Mem Cấp 1
http://dichthuatperso.com

Thông báo tin buồn cho các bạn là : Có bùa yêu thật :))
Há há....sợ chưa

1421/10/11, 04:18 pm

A Lãng
Quản Trị Viên

A Lãng
Quản Trị Viên
http://www.nmtc.forumvi.com

Sợ quá, hanhtinhla92 có biết sử dụng bùa hok vậy, để anh em biết mà đề phòng. :(()):

1521/10/11, 04:28 pm

hanhtinhla92
Mem Cấp 1

hanhtinhla92
Mem Cấp 1
http://dichthuatperso.com

Mọi người yên tâm đê, tớ không biết đâu, nhưng nhều người dinh bùa cả ngày cứ lang thang ngoài đường, trông kì lắm
Nhưng các bạn yên tâm đi, bùa có phải ai cũng biết đâu. Đừng vì thế mà sợ các bạn dân tộc nha
ACE cả mà :D

1621/10/11, 06:32 pm

Moderator
Điều Hành Viên

Moderator
Điều Hành Viên

Mình không sợ người dân tộc tí nào> Thậm chí có những người dân tộc vậy mà họ còn tốt hơn người kinh mình đấy. Tuỳ tâm thôi. :khi33:

1723/11/11, 11:19 am

meo trang vl
Mem Cấp 1

meo trang vl
Mem Cấp 1

khiông biết là co không nhưng mình chưa thấy bao giờ

18

Sponsored content

« Xem bài viết trước  |  Xem bài viết kế tiếp »