122/07/11, 11:18 am

huynhmui
Mem Cấp 3

huynhmui
Mem Cấp 3

buồn ??? Empty buồn ???

tại sao người ta lại biết buồn? Và điều gì đã làm cho người ta buồn? tại sao người ta lại khóc khi buồn? Có nhiều người khi buồn họ đã chọn cách ngồi yên lặng 1 chỗ và suy ngĩ,không làm gì,và cũng không nói chuyện với ai. Còn khi buồn tôi thường tìm 1 nơi nào đó thật ồn,náo nhiệt,ở đó có nhiều người mà tôi không biết,hi vọng ở đó có nhiều tiếng ồn,nó sẽ che bớt đi nỗi buồn của tôi,và che cả những giọt nước mắt trong lòng tôi, tôi có thể đỡ buồn hơn 1 tí. còn các bạn thì sao??? Hãy chia sẻ cung tôi nhé!!

222/07/11, 01:28 pm

lthdk1
Mem Cấp 3

lthdk1
Mem Cấp 3

buồn ??? Empty Re: buồn ???

hi bạn nè cóa lẽ mình thuộc tuýt người đầu tiên mà bạn nói đến, đó là khi buồn mình thường ngồi ở một nơi thật yên tĩnh và không muốn ai làm phiền hết lúc đó mình cóa thể tịnh tâm và suy nghĩ về mọi thứ lúc đóa mình sẽ đưa ra quyết đúng đắng hơn, lúc đó mình sẵn sàng đối diện với mọi thứ. tại sao bạn lại trốn tránh cảm xúc của mình chứ. khi buồn bạn có thể tìm ai đóa để ngồi cạnh thui cũng được mà. ngồi để không thấy mình cô đơn nữa lúc đó bạn hãy thể hiện cảm xúc thật của mình tha hồ khóc chẳng hạng. miễn người kia là người biết giữu bí mật là được rồi. sau khi khóc xong tâm t5rangj thật thoải mái và chuẩn bị cho một ngày mới sắp đến.nếu bạn cứ giấu mãi như way sẽ dến một ngày bạn thất sự mệt mõi lúc đó thật kinh khủng. bạn ơi hãy nghe mình khuyên đi đừng như wayj mệt mỏi lắm đóa. :evil: :evil: :evil: :evil: :evil: :evil: 💋 💋 💋 💋 !

323/07/11, 09:41 pm

huynhmui
Mem Cấp 3

huynhmui
Mem Cấp 3

nói thật nha ở nơi mình đang õ là nơi minh bắt đầu bước ra cuộc sống và xa nhà đó bạn. 'mình là con gái nên mọi việc mới mẻ đối với mình lắm bạn ah! vì thế khi buồn mình thít tìm nơi ồn ào để khỏi bị cô đơn đó.nơi đây không phải là nhà mình,nên có nhiều thứ mình phải tự làm và lkhoong nhờ vào ba mẹ( trử tiền ).

423/07/11, 10:27 pm

huynhmui
Mem Cấp 3

huynhmui
Mem Cấp 3

tôi thít đi biển và tui sẽ đi biển.vì ở đó tui co thể vui hơn. có dịp rủ bạn cùng đi nha! tuần sau tui đi nè.hihi!

523/07/11, 10:31 pm

Moderator
Điều Hành Viên

Moderator
Điều Hành Viên

Chúc bạn có được một ngày thật vui. Cam Dong Wa

625/07/11, 09:58 pm

huynhmui
Mem Cấp 3

huynhmui
Mem Cấp 3

thay mặt diễn đàn xin chúc mừng bạn: vì bạn đã chọn cho mình cách trút bầu tâm sự khi buồn. hy vọng bạn sẽ vui ít ma buồn nhiều nha! chúc bạn vui!

7

Sponsored content

« Xem bài viết trước  |  Xem bài viết kế tiếp »